Lenovo yana da ƙaƙƙarfan rikodin waƙa idan ya zo ga tashoshin hannu. Muna magana ne game da waɗannan kwamfyutocin kwamfyutocin da aka tsara don komai, ikon cin gashin kai, juriya, kayan aiki da haɗin kai waɗanda suka kasance tare da waɗannan kwamfyutocin na kwamiti na dogon lokaci. P-Series na Lenovo a halin yanzu yana fuskantar babban sauyi, don haka idan kuna da sha'awar haɓaka kwamfyutocin kasuwancinku, duba shi Menene halaye na waɗannan kwamfyutocin cinya kafin siyan komai, kuma wannan yana yiwuwa cewa zasu jawo hankalin ku duka cikin farashi da fa'idodi kuma zaku iya samun ɗayan su cikin sauki.
Muna zuwa can tare da kayan Lenovo kuma menene ainihin halayensu waɗanda ke ƙayyade amfanin su don aiwatar da aikin.
ThinkPad P51
Wannan kwamfutar tafi-da-gidanka na Nvidia za ta sami mai sarrafa Intel Xeon E3-V6 (ba ƙasa ba), ɗayan mafi kyau a kasuwa, tare da katin zane NVIDIA Quadro M2200M. Don matsar da dukkan shirye-shiryen ba tare da rikici ba, muna da wasu abubuwan dadi 64GB na DDR4 RAM. Game da adana bayanan cikin gida, za mu sami zaɓi har zuwa 2 TB baki ɗaya.
Ba a bar allon a baya ba, wanda za mu zaɓa bisa ga bukatunmu, FullHD duka suna taɓawa kuma masu gargajiya don kawai su gani, kuma a ƙarshe 4K UHD, duk bangarorin IPS.
Haɗin haɗi yana tare da USB 3.0s huɗu. wani Mini DisplayPort 1,2, wani Intel Thunderbolt 3 (USBC), haɗin Ethernet don fitar da mu daga matsala, sautin sauti, mai karanta katin gargajiya da ExpressCard kuma a ƙarshe haɗin HDMI 4.1, ban da tsohuwar fasahar Bluetooth 4.1 vPro, WiFi da 4G LTE-A haɗi.
Zai yi aiki da Windows ko Ubuntu, a yadda muke so, idan muna da ƙasa da dala 1.400 daga inda kwamfutar tafi-da-gidanka za ta fara. Abin dariya cewa yana da rahusa fiye da MacBook Pro Touch Bar.
ThinPad P51s
Wani fasali mafi fasali na na baya, tare da ƙarami mai girma amma yana fuskantar ƙa'idodin guda na juriya. A wannan yanayin za mu sami mai sarrafawa Intel Core i7 tsara ta bakwai, tare da katin zane NVIDIA Quadro M520M. Don ajiya za mu zaɓi tsakanin SSD ko HDD har zuwa 1TB na duka biyun.
Kadan haɗuwa, ba shakka, Bluetooth 4.1, WiFi da mai karanta katin 4-in-1 hakan zai fitar damu daga matsala. Sauran abubuwan ƙwaƙwalwar RAM suna kama da samfuran da suka gabata, kodayake babu abin da ke nuna cewa za mu iya sauƙi daga 32GB. Kuma a ƙarshe, allon da muka zaɓa dangane da bukatunmu, FullHD duka taɓawa da al'ada don kawai gani, kuma a ƙarshe 4K UHD, duk bangarorin IPS.
Daga cikin sauran damar da zamu samu USB 3.0s guda uku, ɗayan zai ba mu damar ci gaba da cajin duk wata na'urar da muka haɗa ta. Bugu da kari, yana da haɗin Ethernet, makunnin odiyo, USB-C (Intel Thunderbolt 3) da HDMI 4.1 bisa ga 1.050 daloli.
ThinPad P71
Me kuke so iko? Kada kuyi tunanin cewa zamu manta da ku, kuma wannan samfurin yana da mai sarrafawa Intel Xeon E3-V6, tare da a NVIDIA Quadro P5000M, wasu 64GB na RAM don matsar da komai cikin sauƙi zuwa rukunin DDR4.
Ma'aji har 2TB akan HDD, kuma mai sake rubuta DVD cewa zamu iya canzawa zuwa cikin haɗin haɗin disk mai wuya tare da har zuwa 1TB na ajiya. Har yanzu, za mu zaɓi allo bisa ga buƙatunmu, FullHD duka taɓawa da na al'ada don gani kawai, kuma a ƙarshe 4K UHD, duk bangarorin IPS.
Haɗuwa baya nesa da baya, Thunderbolt 3 (USB-C), tare da tashoshin USB 3.0 guda huɗu, ɗayansu tare da fasahar "koyaushe akan". Mai karanta katin kaifin baki, haɗin sauti, haɗin intanet na Ethernet, Mini DisplayPort, da haɗin HDMI 1.2 don kawar da mu daga hanya. A cikin yanayin mara waya zamu sami Bluetooth 4.1 vPro, haɗin bayanai 4G LTE-A WWAN da kuma damar guda ɗaya dangane da tsarin aiki kamar yadda yake a cikin sifofin da suka gabata, Ubuntu da Windows 10.
Farashin ya ɗan tashi kaɗan, duk ana samun su a cikin Afrilu kuma don wannan ƙirar ba komai ba ne $ 1.850, mai arha.