CHUWI na siyarwa Hi10 Max, Kwamfutar Windows 2-in-1 mai yankan-baki wanda aka ƙera don haɓaka ƙwarewar lissafin ku. Hi10 Max shine kwamfutar hannu ta farko ta CHUWI tare da nunin IPS na 3K kuma farkon wanda ya haɗa kwakwalwan kwamfuta na Intel N100 a ciki, yana haifar da ƙwarewar gani mai ban sha'awa, aiki mai ƙarfi da aiki mai ma'ana.
Yi amfani da shi a duk inda…
M zane
Yana auna gram 780 kawai, da kauri 9mm, Hi10 Max an tsara shi don motsi. Sabuwar 2-in-1 cikakkiyar kwamfutar hannu ce, tare da maballin maganadisu mai iya cirewa wanda zaku iya siya daban don canza shi cikin sauƙi zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka.
Hotuna masu ban mamaki
Yana da babban allon inch 12,96 tare da ƙudurin 3K 2880 × 1920 da kuma Corning Gorilla Glass don dorewa. Allon yana ba da garantin kaifi, bayyanannun hotuna da sake kunnawa mai santsi don duk buƙatunku na gani.
Girman yawan aiki.
An ƙarfafa ta na 100th Gen Intel Alder Lake-N12 processor, Hi10 Max yana ba da ƙarin aiki har zuwa 45% don ayyukan yau da kullun. Tare da 12GB na LPDDR5 RAM da 2GB M.512 SSD, more santsi multitasking, saurin farawa, da ingantaccen sarrafa aiki. An shigar da shi da Windows 11 gida, yana shirye don kowane ƙalubale.
Haɗin mara waya mai girma
Za a haɗa ku da Wi-Fi 6 da Bluetooth 5.2, yana ba da garantin haɗi mai sauri da kwanciyar hankali ko a ofis, kan tafiya ko don nishaɗi.
Gano versatility da ta'aziyya
Canza Hi10 Max zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ba tare da wahala ba tare da shari'ar maganadisu da madannai. Keɓance kusurwar kallon ku don cikakkiyar saitin ergonomic kuma ku ji daɗin bugawa tare da cikakkun maɓallan girma. Don madaidaicin bayani, zane da ɗaukar rubutu, haɗa shi tare da salo na HiPen H7, wanda ke goyan bayan matakan matsa lamba 4096.
Ɗauki lokutan abin tunawa daki-daki
Tare da kyamarar gaba ta 5MP da kyamarar baya na 8MP sanye take da autofocus, kowane lokaci ya zama gwaninta. Daga taron tattaunawa na bidiyo zuwa hotunan kai da hotuna, ɗaukar cikakkun bayanai na rayuwa tare da tsabta da daidaito.
Yin aiki mai dorewa
An ƙirƙira don bayar da tsawaita rayuwar batir har zuwa awanni 5. Za a haɗa ku cikin yini, ko don aiki ko nishaɗi.
Bayani
Mai sarrafawa | Intel N100 |
GPU | 12th Gen Intel UHD Graphics |
Nau'in allo | IPS, har zuwa 60Hz, yana taɓawa kuma yana goyan bayan stylus na alkalami |
Girman allo | 12.96 ″, 3K (2880×1920), 3:2 |
RAM | 12GB LPDDR5 4000MHz |
Memoria | 512GB SSD |
tashoshin jiragen ruwa | 2x Type-C (cikakken aiki), USB 3.2 Gen 1 Type-A, Micro HDMI, 3.5mm Audio Jack |
tsarin aiki | Windows 11 Home |
Kamara | 8MP AF Rear Kamara + 5MP Kamara ta Gaba |
Gagarinka | WiFi 6, Bluetooth 5.2 |
Característica | Tablet (2-in-1) |
Baturi | 36.48Wh (7.6V/4800mAh) |
Dimensions | X x 287.4 208.5 9 mm |
Peso | 780g |
Kudin farashi da wadatar su
Farashin shine € 319 kuma ana iya siya kai tsaye ta cikin shagon Jami'in CHUWI. Za ka iya zaɓar fakitin Tablet, ko Tablet + madannai + ko Tablet + madannai + H7 alkalami. Hakanan zaka iya amfani da wannan lambar rangwamen da muka ba ku musamman tare da ACTUALIDAD10AR akan shafin mu kuma baya ƙarewa.
Hakanan idan kuna son ganin ƙarin hotuna da bidiyo, zaku iya bin Chuwi akan hanyoyin sadarwar su cikin Mutanen Espanya, wanda ya fara kwanan nan kuma yana buƙatar girma.