Kamar yadda muka sanar a 'yan kwanaki da suka gabata, sabon tashar tashoshi daga masana'anta Doogee, S98, yanzu yana samuwa don ajiyar wuri, tashar tashar da ta faɗi tsakanin kewayon m tasha, kuma aka fi sani da rugujewar waya.
Domin murnar kaddamar da wannan sabon tasha, idan muka sayi tsakanin yau da gobe wannan tasha akan Aliexpress, za mu yi amfani da a rangwamen dala 100 akan farashin sa na yau da kullun, wanda shine dala 339.
Bayani dalla-dalla Doogee S98
Dooge s98 | ||
---|---|---|
Mai sarrafawa | MediaTek Helio G96 mai jituwa tare da cibiyoyin sadarwar 4G | |
Memorywaƙwalwar RAM | 8GB LPDDRX4X | |
Sararin ajiya | 256 GB USF 2.2 kuma ana iya fadada shi tare da microSD har zuwa 512 GB | |
Allon | 6.3 inci - Cikakken HD + ƙuduri | |
Ƙimar kyamara ta gaba | 16 MP | |
Kyamarori na baya | 64 MP babban | |
20 MP dare hangen nesa | ||
8 MP fadi da kusurwa | ||
Baturi | 6.000mAh mai jituwa tare da caji mai sauri 33W da caji mara waya ta 15W | |
wasu | NFC - Android 12 - shekaru 3 na sabuntawa - firikwensin yatsa a gefe | |
Menene Doogee S98 ke ba mu
Babban fasalin wannan sabon tasha shine allon ta biyu. S98 ya haɗa da ƙarin allon baya na 1-inch (tunatar da mu Huawei P50), allon da za mu iya. keɓance don nuna lokaci, sanarwa, sarrafa sake kunna kiɗan...
Babban allon inch 6,3 yana da rCikakken HD+ bayani kuma ya haɗa da kariyar Corning Gorilla Glass.
Ana sarrafa Doogee S98 ta processor Helio G96 ta MediaTek, na'ura mai sarrafawa 8-core tare da shi 8 GB na LPDDR4X RAM da 512 GB na UFS 2.2 ajiya.
Idan muka yi magana game da kyamara, dole ne mu yi magana game da Babban ruwan tabarau na 64 MP, kamara tare da a 20MP kyamarar hangen nesa dare wanda zamu iya ɗaukar hotuna a cikin duhu da faɗin kusurwar 8 MP. Kyamara ta gaba tare da ƙudurin 16 MP.
A ciki, mun sami gigantic 6.000 mAh baturi, baturi, baturi yana goyan bayan yin caji da sauri har zuwa 33W. Bugu da kari, yana kuma goyan bayan caji mara waya har zuwa 15W.
Ya hada da a NFC guntu, Android 12 ce ke ba da ƙarfi kuma ya haɗa da shekaru 3 na tsaro da sabunta software, bin hanya ɗaya da yawancin masana'antun Android.
Doogee S98 ya haɗa da Takaddun shaida na soja MIL-STD-810G, takaddun shaida wanda ke tabbatar mana da ƙarin juriya ga ƙura, ruwa da girgiza waɗanda na'urori sukan karɓa.
Yi amfani da tayin gabatarwa
Idan kayi amfani da tayin gabatarwar Doogee S98, kun tanadi dala 100 akan farashin sa na yau da kullun, wanda shine $339. Idan kuna tunanin sabunta na'urar ku na ɗan lokaci, bai kamata ku rasa wannan damar ba kuma ku sami Doogee S98 akan $239 kawai.