Anyi amfani da mu don saka idanu akan bugun zuciya a cikin agogonmu masu wayo, duk da haka, ƙila ba za mu so ɗaukar agogon mai wayo tare da mu ba, ko kuma kawai muna son samun mafi kyawun ma'auni. Coros yana gabatar da na'urar lura da bugun zuciya a matsayin cikakken abokin na'urori kamar agogon Pace, muna duban sa.
Me yasa mai duba bugun zuciya?
Mu fadi gaskiya, me yasa zan so mai duba bugun zuciya idan na riga na sa smartwatch dina? Ni ma ba ni da shi sosai, don haka zan bar kaina in shiga wannan labari mai ban sha'awa tare da Coros. A cewar kamfanin, sabon ƙarni na firikwensin gani na tashoshi da yawa yana ba da kyakkyawan sakamako. Waɗannan na'urori masu auna firikwensin suna aiki mafi kyau idan an riƙe su da ƙarfi a kan fata, kuma wannan shine babban aikin ƙungiyar roba da muke gwadawa a yau.
Wannan yana hana hasken waje shiga kuma yana kiyaye ingancin sigina tare da isasshen ƙarfi, ba tare da la'akari da halin da ake ciki ko ayyukan da muke aiwatarwa ba. Waɗannan na'urori masu auna firikwensin suna auna kwararar jini a cikin capillaries a ƙarƙashin fata, kuma saman wuyan hannu ba shi da zurfin nama, Saboda haka, sanya shi a hannunka yana ba da ƙarin cikakkun bayanai, daidai da na'urori masu auna bugun zuciya na gargajiya.
Halayen fasaha
Coros Pace yana ba da fiye da sa'o'i 38 na ci gaba da cin gashin kai akan caji ɗaya, ta amfani da cajar fil biyu na gargajiya na gargajiya. Yana da sauƙin ɗauka yayin da yake kwance kusa da hannunka kuma ya tsaya a wurin godiya ga samansa. Yana da ƙananan ƙirar ƙira, don haka ba za ku damu da kama shi a ko'ina ba.
Ba shi da maɓalli, kuma Yana da alamar matsayi mai sauƙi na LED, wanda zai sanar da mu lokacin da lokacin ya yi da za mu ba shi caji. Yana da gano amfani, don sanin lokacin da za mu horar da kuma haɗa kai tsaye zuwa na'urorin Bluetooth (har zuwa 3 a ƙwaƙwalwar ajiya), don haka kiyaye ikon kansa. Kuna iya sarrafa shi kai tsaye ta hanyar aikace-aikacen Coros, kyauta don iOS da Android.
A kari ga 'yan wasa
A bayyane yake cewa mai lura da bugun zuciya na Coros Pace 3, ko kuma kai tsaye na mafi yawan agogon wayo a kasuwa, zai fi isa ga talakawa masu mutuwa, Don haka wannan na'urar lura da bugun zuciya ta Coros an tsara shi ne musamman don masu buƙatu ko fitattun 'yan wasa.